DStv Inogilee!

Ander Herrera afunguka sababu ya kuacha kucheza nafasi yake ya zamani no.10 alipofika Manchester United

Mchezaji wa Manchester United na taifa la Uhispania Ander Herrera amefunguka vitu vingi sana kuhusiana na maisha yake, katika mahojiano aliyofanya na Skysport.

Mbali na kuongelea maisha yake na tabia za wachezaji mbalimbali wa Mnchester lakini pia amefunguka kuhusu kubadili nafasi yake ya zamani aliyokuwa akiicheza kabla ya kujiunga na Manchester United wakati anaitumikia Atletico Bilbao.

Herrera amesema:- ” Mara ya kwanza kabisa Nilitumia kucheza kama No.10, wakati niko huko Bilbao, katika michezo mingi, lakini nilipofika United, mamabo yalibadilika, Unajua unapokuja kwenye moja klabu kubwa duniani, unatakiwa kutambua kwamba ikiwa unataka kuwa No.10, ni lazima ufunge zaidi ya goli 10, 12 au zaidi kwa msimu mmoja.”

Hii ndio maana Lingard anafanya hivyo, ona ni kitu gani Mata anavifanya.Naweza kukupa mifano zaidi.Hivyo, nilitambua kwamba nilihitaji kuongeza kitu kwenye soka langu kama mimi nataka kuwa mchezaji muhimu kwenye klabu hii.”

“Nadhani nimekuja kuwa vizuri kwenye Nambari 8 zaidi kuliko No.10, na nadhani nilifanya hivyo ndiyo sababu naicheza, kwa sasa, nadhani hadi sasa ni zaidi ya michezo 180 kwenye klabu hii, na ndiyo sababu nadhani hata mashabiki kama mimi wanapenda na kuheshimu jinsi ninavyocheza … nilihitaji kuongeza kitu kwenye mpira wa miguu yangu na nadhani nilifanya hivyo na kilifanikiwa, ni kazi kwangu, kwa sababu nimecheza michezo mingi na nimekuwa na manufaa kwa kila mtu katika klabu hiyo. “

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW