AFCON 2019 Tupogo!
Vodacom Data Datani!

Baada ya R.Kelly kuomba ruhusa akafanye show yake Dubai, Mamlaka za Dubai zashangazwa na taarifa hizo, zadai hazina taarifa za R.Kelly kufanya Show huko

Wiki iliyopita R. Kelly aliiomba mahakama mjini Chicago impatie ruhusa ya kwenda mjini Dubai kufanya maonesho yake kadhaa ambayo alidai alikubali kutumbuiza kabla ya kutiwa nguvuni.

Sasa huwenda Kellz ana mpango wake dhidi ya ishu hii, idara ya vyombo vya habari mjini Dubai imekanusha kuwa R. Kelly hana onesho lolote mjini hapo. Kupitia maelezo waliyotoa hapo jana wamesema: “Mamlaka mjini Dubai haijapokea ombi lolote la onesho kutoka kwa R. Kelly na hakuna ukumbi wowote ambao umewekewa oda (booked)” ilisomeka taarifa hiyo.

Sasa, taarifa isiyo ya kawaida kutoka serikali ya Dubai imekanusha kuwa matamasha yoyote yalipangwa. “Mamlaka ya Dubai haijapata ombi lolote la utendaji na mwimbaji R Kelly wala kuna maeneo yoyote ambayo yamepatikana,” inasoma. Pia imeelezwa kwamba msanii “hajakataliwa na familia ya kifalme ya Dubai kwa utendaji”. Mwanasheria wa Kelly Steven A. Greenberg amejibu taarifa hiyo kwa barua pepe kwa The Associated Press. “Mr Kelly alikuwa na mkataba saini na mthibitishaji halali, na taarifa yoyote iliyoingizwa katika mwendo wa kusafiri ilikuwa kutoka mkataba huo,” alisema. “Hatukusema kuwa alialikwa na familia ya kifalme, lakini mkataba huo ulitoa kwamba angewasiliana nao.” R Kelly alikumbwa na makosa 10 ya unyanyasaji wa kijinsia mwezi uliopita, kabla ya kutolewa jela mwezi huu kwa dhamana ya $ 100,000.

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW