Burudani

Ben Pol kuachia video ya ‘Tatu’ soon

By  | 



Msanii wa Bongo Fleva, Ben Pol ameeleza ni kwanini hadi sasa video ya wimbo wake mpya ‘Tatu’ aliomshirikisha Darassa haijatoka.

Tokeo la picha la Ben Pol

Ben Pol

Muimbaji huyo amekiambia kipindi cha Show Time cha Radio Free Africa, kuwa hawakutaka kutoa video ya wimbo huo kipindi cha Mfungo wa Ramadhan, ingawa hadi sasa imeshakamilika.

“Video ya tatu imeshaisha na tayari ninayo, video imeshashutiwa na nipo nayo hapa ndani zaidi ya wiki moja na nusu sasa, naiangalia naonesha na watu, Sema tu kwenye time ndio tunaangalia tutoa muda gani kwa sababu hatukutaka kutoa kati kati ya Ramadhani, kwa hiyo mwishoni mwa mwezi wa Ramadhan itatoka,” amesema Ben Pol.

By Peter Akaro

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments