Bongo Movie

Bongo Movie waja na filamu ya Rais Magufuli

By  | 



Kundi la filamu la Mkoa wa Shinyanga lifahamikanalo kama “Bongo Movie Shinyanga’ wameandaa filamu fupi  itakayo lenga kumpongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli kwa hatua anazozifanya katika kulinda rasilimali za nchi.

Kupitia Mwenyekiti wa kundi hilo Juma Songoro ameeleza kuwa “Mkoa wa Shinyanga wanampongeza Rais na wameaanda filamu fupi ambayo ni zawadi kwenda kwa Rais kwa jitihada anazozichukua katika kulinda rasilimali za nchi ikiwemo madini.”

Filamu hiyo fupi imepea jina la ‘Tanganyika karne ya 18’ na inaonyesha nchi za nje jinsi wanavyoiba madini kutoka Tanzani.

Na Laila Sued

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments