Burudani

Chioma aanza kupata shavu kupitia show yake ya mapishi, Davido atumika

By  | 

Chioma anazidi kulitumia jina la Davido vizuri – Tena msanii huyo amekuwa bega kwa bega na mpenzi wake huyo kwa kila jamabo.

Mrembo huyo ambaye anakaribia kuja na show yake ya mapishi kupitia runinga ambapo Jumanne hii amefanikiwa kupata dili la mdhamini wa kipindi hicho ambaye ni Dunes.

Lakini kubwa zaidi Davido ameendelea kumshika mkono mpenzi wake huyo tena Chioma kupitia mtandao wa Instagram, amemtaja Davido kuwa ndio meneja wake baada ya kuonekana akisaini makaratasi ya mkataba huo japo Davido mwenyewe amekikataa cheo hiko.

“THE CHEF CHI COOKING SHOW IS COMING!! AAAHHHH IM TO GASSED!!! 👨‍🍳 p.s Shout out my Manager 😍🤣,” ameandika Chioma.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments