Burudani

Comment iliyomchefua Aslay Instagram

By  | 



Msanii wa muziki Bongo, Aslay amefunguka kuhusu comment zilizowahi kumchefua katika mtandao wa Instagram.

Muimbaji huyo ambaye kwa sasa anafanya vizuri na ngoma yake mpya ‘Natamba’ ameiambia Times Fm kuwa comment hizo alikutana nazo kipindi mama yake mzazi amefariki na yeye kwenda kwenye show.

“Comment ambayo siwezi kuisahu ni pale mama yangu alipofariki nikaenda kufanya show, nakumbuka ya CCM watu wanitukana sana, comment nyingi matusi,” amesema Aslay.

Hata hivyo katika hatua nyingine ameeleza kuwa hayupo tayari kuuza akauti yake ya Instagram kwa bei yoyote ile kwa sababu anaitengemea katika kutangaza muziki wake.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments