Tupo Nawe

CORONA: Serikali ya China imesitisha VISA zote za kuingia nchini China na Hati za Ukazi

Ubalozi wa Tanzania nchini China umeeleza kuwa kuanzia Machi 28, Serikali ya China imesitisha VISA zote za kuingia nchini China na Hati za Ukazi (residence permit), na kwamba Watanzania wenye VISA na wanafunzi wenye hati za ukazi wasitishe mipango ya kurejea China hadi itakapotangazwa.

Taarifa hiyo imechapishwa leo Machi 27, 2020, kupitia ukurasa wa twitter wa Ubalozi wa Tanzania nchini humo, hatua hii ikiwa ni kuendelea kudhibiti kuenea kwa maambukizi ya ugonjwa hatari unaosababishwa na Virusi vya Corona.

“Katika kudhibiti kuenea kwa COVID-19, kuanzia Machi 28, 2020 Serikali ya China imesitisha VISA zote za kuingia nchini China na Hati za Ukazi (residence permit), Watanzania wenye VISA na wanafunzi wenye hati za ukazi wasitishe mipango ya kurejea China hadi itakapotangazwa tena” imeeleza taarifa hiyo.

Related Articles

Back to top button
Close
Bongo5

FREE
VIEW