Moto Hauzimwi
Shinda na SIM Account

Coutinho aandika barua nzito ya kuwatoa machozi Liverpool

Mchezaji mpya wa Barcelona ambaye amesajiliwa kwa paundi milioni 145, Philippe Coutinho ameandika ujumbe mzito kwa mashabiki, kocha, viongozi na watu wote wa Liverpool.

Coutinho ambaye ameichezea Liverpool kwa takriban misimu mitano ameonyesha kuwa bado anaipenda sana timu yake hiyo ya zamani lakini ndoto zake katika soka zilikuwa ni kucheza Barca.

Soma barua hiyo hapa chini:

Tangu wakati nilipofika Liverpool, mimi na familia yangu tumejisikia raha sana na tumekuwa na marafiki wengi sana.

Ndani ya uwanja na nje ya uwanja, tumeona uzuri wa klabu hii na mashabiki wake. Kwa upande mwengine, natumaini kuwa na kumbukumbu na wakati ambao umeleta furaha kwa mashabiki wa Liverpool.

Kuhamia Liverpool, nilijua ukubwa wa klabu na historia lakini kile nilichojifunza wakati wangu ni moyo na roho ya pekee. Ina utu na tabia yake.

Ninaondoka Liverpool kwa sababu Barcelona ni ndoto yangu. Liverpool ilikuwa ndoto kwamba nilikuwa na bahati ya kutosha kutambua na nimetoa miaka mitano ya maisha yangu. Kazi yangu uwanjani hiyo hudumu kwa muda mrefu na kucheza kwa Barcelona pamoja na Liverpool ni kitu ambacho nataka kupata na kufurahia wakati nimebarikiwa kuwa na uwezo wa kufanya hivyo.

Natumaini mashabiki wanaelewa kwamba kuchagua kitu kipya sio juu ya kupungua kwa umuhimu wao kwangu au umuhimu wa klabu. Hakuna chochote kitakachopungua katika moyo wangu.

Natamani Jürgen na timu hakuna kingine ila tu furaha na mafanikio kwa kipindi hicho cha msimu huu na zaidi. Hii ni timu ya kushangaza na watakuwa vizuri zaidi wakati wote.

Kuna watu wengi sana nataka kuwashukuru, lakini siwezi kutaja kila mtu moja mmoja.

Kwa wafanyakazi wote wa klabu ambao wamekuwa sehemu ya maisha yangu Liverpool – nitawakumbuka. Kwa wamiliki, ambao wamejaribu kwa bidii ili kuleta mafanikio, na waajiri kwa kuonyesha imani kwangu kunileta hapa na kunufaika wakati wa safari hiyo, na kwa wachezaji wenzangu wa pekee, wa zamani na wa sasa, ambao wamenisaidia kukua na kuboresha kama mchezaji na mtu, ningependa kusema asante kwa wote. Kitu chochote ambacho nimefanikiwa hapa hakikuwezekana bila wewe.

Na mwisho, kwa watu muhimu zaidi wa Liverpool – mashabiki wa Liverpool. Siwezi kamwe kukushukuru kwa kutosha kwa yale muliyonipa wakati huu na bila kujali nilipokwenda duniani, kwa maisha yangu yote, siku zote nitaithamini Liverpool moyoni mwangu. Wewe, klabu na mji utakuwa daima sehemu yangu.

You’ll Never Walk Alone.

Philippe.

Leave a comment

Related Articles

Bongo5

FREE
VIEW