Aisee DSTV!

Dansa wa Diamond Platnumz afunguka mengi sana kuhusu Diamond” Alipata shangwe kwa mashabiki wake kwenye show akatusahau tukatembea kwa miguu, Nimeanzisha Academy ya mpira sijamwambia” (+ Video)

Dansa wa Diamond Platnumz afunguka mengi sana kuhusu Diamond" Alipata shangwe kwa mashabiki wake kwenye show akatusahau tukatembea kwa miguu, Nimeanzisha Academy ya mpira" (+ Video)

Dansa wa Diamond Platnumz Dumy Utamu amefunguka mengi sana kuhusu Diamond, akiwa kazini na akiwa nje ya kazi, akiongea na Bongo5 Dumy amesema:-

Mbali na kucheza nimeanzisha Academy ya mpira:-

By Ally JUma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW