Aisee DSTV!

Director Kenny aeleza alivyokutana na kusaidiwa na Harmonize “Mimi nilikuwa mwanafunzi wa Hanscana, akanichukua” (+ Video)

Director Kenny aeleza alivyokutana na kusaidiwa na Harmonize "Mimi nilikuwa mwanafunzi wa Hanscana, akanichukua" (+ Video)

Muandaaji wa video za muziki hapa Tanzania akitokea Zoom Production Director Kenny amefunguka haya jinsi alivyokutana na kusaidiwa na Harmonize, akiongea na Bongo5 Kenny amezungumza haya:-

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Close
Bongo5

FREE
VIEW