Soka saa 24!

Evra amuwasha Sanchez ” Asidanganye aliipenda Man United toka utotoni, alifuata pesa au alitaka awe juu zaidi kwa kuvaa jezi namba 7 ,Sina ugomvi nae ila huo ndio ukweli”

Evra amuwasha Sanchez " Asidanganye aliipenda Man United toka utotoni, alifuata pesa au alitaka awe juu zaidi kwa kuvaa jezi namba 7 ,Sina ugomvi nae ila huo ndio ukweli"

Aliyekuwa beki wa klabu ya Manchester United na timu ya taifa ya Ufaransa Patrice Evra amefunguka katika mahojiano aliyofanya na aliyekuwa mchezaji mwenzake wa Manchester United Gary Neville juu ya nafasi ya Sanchez katika timu hiyo. Patrice Evra ameuliza kama Alexis Sanchez kuja Manchester United alihamasishwa na pesa baada ya kuacha nafasi ya kujiunga na wapinzani wa Man City.

Mchile huyo alisaini mkataba mkubwa wa £ 500,000 kwa wiki huko Old Trafford baada ya kusukuma kuondoka Arsenal mwezi Januari mwaka jana.

Sanchez alikuwa ametokea kwa ajili ya kukutana na Pep Guardiola – ambaye alicheza chini ya Barcelona – na Manchester City walipokuwa wakifukuza jina hilo.

Yeye badala yake alichagua kuhamia United, lakini ameshindwa kucheza chini ya fomu yake bora, baada ya kufunga mabao tano tu katika michezo 45 kwa kipindi cha miezi 16 iliyopita.

Akizungumza na Gary Neville katika mahojiano kwa Sky Sports, aliyekuwa mchezaji wa United alisema: ‘Wachezaji wengine huja tu kwa fedha, mimi siogope kusema hiyo. Usiniambie aliipenda Manchester United wakati alikuwa mtoto’ Sina kitu dhidi yake, lakini Sanchez, nilipoona mpango huo, ndivyo nilivyofikiri historia ya Manchester United imeshuka tu.”

‘Alikuwa aende Manchester City, walitoa fedha kidogo lakini angeenda kucheza mpira bora zaidi kuliko United nina mashaka juu ya hilo, lakini City hucheza soka bora zaidi. Guardiola pia angemboresha yeye.

Evra, ambaye alicheza United kwa muda wa miaka saba na nusu na alishinda tuzo 10 kubwa, aliongeza: ‘Kwa hivyo nataka kujua ni sababu gani ya kweli ya kuchagua United? Usiniambie aliipenda Manchester United wakati alipokuwa mtoto.

‘Kilichomleta pale ni pesa au alitaka kuwa namba moja, na kuchukua jezi No 7 na kuwa nyota mkubwa zaidi.’

Ikumbukwe kwenye akaunti yake ya Instagram Sanchez aliwaomba mashabiki wa Manchester United msamaha kwa kuonyesha kiwango kibovu msimu huu na aliandika:-

“Kiukweli ulikuwa msimu mgumu sana …”Mashabiki ndio ambao wanastahili kuombwa msamaha kwa sababu wao wanakuunga mkono bila kujali nini kinachotokea. Bila shaka, sikufanya kama vile nilivyotarajia kwa sababu ya majeraha yasiyotabirika.

“Lakini kitu ki gine Waandishi wa habari na watu walikuwa wakizingatia mambo yasiyokuwa ya kweli. Nilikuwa mtaalamu katika vipengele vyote nawaombea mashabiki kwa kuwa hawawezi kufikia malengo yetu.

“Wachezaji na wafanyakazi wanauliza kama tulikuwa tukifanya jambo linalofaa na kama tungeweza kufanya kitu na kutoa kila kitu tulichonacho ili kufanya kitu bora zaidi tukiwa tumevaa jezi hii ya klabu hii bora kabisa ya soka duniani… Nina hakika kwamba Manchester United siku moja itarudi kuwa klabu, kama ilivyokuwa siku za zamani ikiwa na kocha bora Sir Alex Ferguson. ”

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW