Aisee DSTV!

Jacqueline Mengi aongea kwa mara ya kwanza tangu mume wake afariki (+ Video)

Jacqueline Mengi aongea kwa mara ya kwanza tangu mume wake afariki (+ Video)

Mjane wa Dr Reginald Mengi Jackline Mengi ameongea kwa mara ya kwanza baada ya mume wake kufariki, akiongea na waandishi wa habari Jackline alizungumza haya:-

Atoa tuzo hizi kwa walemavu:-

Amtaja mlemavu huyu ambaye aliachiwa kazi ya kukitafsiri kitabu cha mengi cha I CAN IMUST I WILL:-

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW