Bongo Movie

JB aeleza namna kamari ilivyomfilisi “sikupanga kuingia kwenye filamu” (Video)

By  | 

Msanii wa filamu Jacob Stephan aka JB amefunguka kueleza sababu ya biashara yake ya mahindi kufa na kuanza kutangatanga mtaani kutafuta kazi ya kufanya. Mwigizaji huyo ameyasema hayo Jumamosi hii katika tamasha la Amka Kijana lililokuwa na lengo la kuwatoa vijana vijeweni na waende kufanya kazi.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments