Burudani

Kala Jeremiah aweka wazi siku atakayoachia ngoma mpya

By  | 



Je unahamu ya kusikia ngoma mpya kutoka kwa Kala Jeremiah?

Baada ya kupita kwa takribani mwaka mmoja na miezi miwili bila ya kusikia ngoma mpya kutoka kwa msanii huyo, mwenyewe amethibitisha kuwa Jumanne ya Oktoba 10 ataachia wimbo wake uitwao ‘Kijana’ ambao amemshirikisha Fetty Kalumba.

Wimbo huo umetayarishwa na producer Zest. Kupitia mtandao wa Instagram Kala ameweka kava ya wimbo huo mpya anaotarajia kuuachia na kuandika, “TAREHE 10-10-2017 KWENYE REDIO YAKO NA TV YAKO WOTE MNAKARIBISHWA. #KIJANA @kijana_0444 @fettykalumbu.”

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments