Habari

Kauli ya Waziri Ummy baada ya Rais Magufuli kufanya mabadiliko Baraza la Mawaziri

By  | 



Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Ummy Mwalimu amemshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt John Pombe Magufuli kwa kumuamini na kumuacha katika wizara yake baada ya Baraza la Mawaziri kufanyiwa mabadiliko.

Waziri Ummy ametumia ukurasa wake wa Twitter ameandika kuwa wataendelea kupambana na wataacha alama.

Namshukuru Mh Rais @MagufuliJP kwa kuendelea kuniamini kuongoza Wizara hii. Tunapiga hatua, Tunaendelea kupambana na Tutaacha Alama! ??????

Katika hatua nyingine Waziri Ummy alimpongeza Naibu Waziri wake alieteuliwa Dr Faustine huku akimkaribisha katika wizara yake na kuahidi kumpa ushirikiano wa karibu.

Rais Magufuli Oktoba 7 mwaka huu alifanya mabadiliko madogo kwenye Baraza la Mawaziri.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments