Burudani

Majibu ya mashabiki kuhusu Nicki Minaj kuachia albamu au kujifungua mtoto

By  | 



Rapper Nicki Minaj amewashangaza mashabiki wake kwa kuwauliza ni kipi ambacho wanakihitaji kutoka kwake kwa sasa kati ya albamu au mtoto?

Mrembo huyo ameuliza swali hilo kupitia mtandao wa Twitter kwa kuandika, “Y’all want the album or the baby? Cuz ch- y’all ain’t bout to get both🙄😩.” Hizi ni baadhi ya comment za mashabiki kwenye mtandao huo.

timmythick: the album bitch fuck the baby 😭

thefamelite: no child abuse sweetie

Ceronika: Album now, baby next year. Thanks. -Management

AlexMinaj19: The quicker you get the album and tour over with the quicker you can have the baby! 😉😘

Unique Hebrew Doll: Can’t we have both the album and the baby?

Here4Minaj: well technically the album is gonna be your musical baby but I see you’re still not even pregnant with that yet.

PSMiNAJ: ALBUM

lucanovello_: the baby can wait. we been waiting for this album TOO long.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments