Michezo

MANARA awageuzia kibao waandishi wa habari ‘tatizo lenu hamfanyi research, nililia sana’ (+video)

By  | 

Msemaji wa klabu ya Simba, Haji Manara amewapa somo Waandishi wa Habari za michezo nchini kwa kuwataka wafanye tafiti kabla ya kutangaza au kuandika habari zao.

Manara ameyasema hayo leo Mei 16, 2018 kwenye mkutano wake na Waandishi wa Habari katika hoteli ya Serena jijini Dar es salaam .

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments