Habari

Mke wa Rais Mugabe adai Gabriella alikuwa mlevi

By  | 



Mke wa Rais Mugabe, Grace Mugabe amedai kuwa binti aliyemshushia kipigo Gabriella Engels alikuwa mlevi na alitaka kumshambulia kwa kisu.

Tukio la kushambuliwa binti huyo lilifanyika Agosti 13,mwaka huu  nchini Afrika Kusini katika moja ya chumba cha Hoteli alichomkuta mrembo huyo na kijana wake Robert Jr.  Baada ya saa chache la tukio hilo Bi. Grace alijisalimisha mwenyewe katika kituo cha polisi nchi humo.

Soma taarifa kamili:

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments