Jiunge ufaidi miezi 2 bure!

Mo Salah aahidi kujitolea muhanga UEFA ili kuisadia Liverpool kushinda PL “UEFA ni muhimu zaidi kwangu ila mji mzima unataka kushinda Ligi”

Mshambuliaji wa klaberpool na taifa la Misri Mohamad Salah amefunguka kupitia Skysports na kueleza hisia zake na matamanio yake katika ligi kuu nchini Ungereza lakini pia kwenye ligi ymabingwa barani Ulaya UEFA.

Mohamed Salah amasema yuko tayari kujitolea sadaka yeye mwenyewe kwenye Ligi ya Mabingwa ili kusaidia Liverpool kushinda taji la kwanza akiwa na Liverpool la Ligi Kuu nchini humo.
Ingawa Salah anakiri Ligi ya Mabingwa ni “ushindani mkubwa na ni muhimu” kwa ajili yake, ila atakuwa na furaha kwa Liverpool ama watashinda Ligi Kuu badala yake.”

Salah alisema: “Ngoja nikwambie ukweli, ushindani mkubwa zaidi kwangu na nia yangu kubwa ni UCL (UEFA Champions League).

“Lakini ndoto ya mashabiki wote na kwa mji mzima na klabu nzima ni kutwaa taji la ligi.

“Kwa hiyo, ninafurahia kutoa dhabihu yangu kwa ndoto zao lakini kama tunashinda yote mawili ambao utaweza kufanya hivyo na hii ndiyo tunayojaribu kufanya.”

Mfalme wa Misri alisema anatumaini kuwa viongozi wa mji watajiunga na Liverpool, na yeye mwenyewe, tayari kujitenga.

during the Premier League match between Liverpool and Brighton and Hove Albion at Anfield on May 13, 2018 in Liverpool, England.

“Ushindani ni mgumu sana na tuna michezo migumu iliyobakia na kama ilivyo,” aliongeza Salah.

“Yote unaweza kufanya ni kushinda michezo yako na nina aini kwa hakika wao Man City watashindwa mchezo hata mmoja ili tuweze kushinda taji.

“Nia yangu ni mkali na kuna shida lakini nina nguvu ya akili na tunapaswa kuendelea.

“Tutaona nini tunaweza kufanya mwishoni mwa msimu lakini kiakili niko tayari kwa kila kitu.”

By Ally Juma.

Related Articles

Bongo5

FREE
VIEW