Burudani

Nampenda mwanamke mweupe mwenye nywele ndefu – Tunda Man

By  | 

Ikiwa leo ni siku ya wapendanao (valentine day), msanii wa muziki Bongo, Tunda Man amefunguka sifa ambazo alikuwa akizihitaji kwa mwanamke.

Muimbaji huyo ambaye ameshaoa ameaimbia Funiko Base ya Radio Five kuwa mwanamke mweupe na mwenye nywele ndefu ni moja ya sifa zilizomvutia kutoka kwa aliyekuwa mpenzi wake hadi kupelekea kumuoa.

“Chakwanza nilikuwa napenda mwanamke ambaye ni mweupe, cha pili nilikuwa napenda mwanamke mwenye nywele ndefu, sipendi mwenye nywele fupi, kiufupi sipindi nywele fupi, nywele ndefu nakuwa sizichoki, unatamani kuziona kila muda,” amesema Tunda Man.

Tunda Man ametaja sifa nyingine alizokuwa akizihitaji ni pamoja na mwanamke aliyesoma ili kuweza kushauriana na kushirikiana katika mambo kadha wakadha, awe anajua dini, pia asiwe mfupi.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments