Muziki

Ommy Dimpoz aachia wimbo ‘Cheche’ baada ya kutua RockStar4000

By  | 



Msanii wa muziki, Ommy Dimpoz ameachia wimbo wake mpya ‘Cheche’ ikiwa ni saa chache toka atangaze kusaini katika label ya RockStar4000. Wimbo huo ameuachia kupitia mtandao wa kuuza nyimbo za wasanii mkito.com.

Muimbaji huyo kwa sasa ameungana na Alikiba ambaye alijiunga na label hiyo miaka 6 iliyopita, ambapo wiki iliyopita alitangazwa kuwa mmoja kati ya wamiliki wa label hiyo.

Pia label hiyo nchini Tanzania inafanya kazi na muimbaji Lady Jay Dee pamoja na Baraka The Prince.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments