Burudani

Picha: Hivi ndivyo Korede Bello alivyotanua sikukuu ya Eid

By  | 



Msanii kutoka lebo ya Mavin  nchni Nigeria  Korede Bello, ameonyesha  ametumia muda wake wa sikukuu ya Eid akitembelea mji wa Kano.

Korede ambaye anahit na ngoma yake ya ‘My People’ aliongozana na rafiki yake mtoto wa Emir Hrh Adam Ashraf Lamido Sanusi. Wawili hao ametumia muda huo wa mapumziko kwa kundeshapia  farasi ambaye kiutamaduni anafahamika kama ‘Babban Riga’ , sanjari na kisherekea sikuku ta Eid pia walitumia kufurahia tamasha la Hawan Fanisau.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments