DStv Inogilee!

R.Kelly aziomba mamlaka za usalama Marekani, zimruhusu akatafute riziki akafanye show yake Dubai

Mwanamuziki R Kelly ameziomba mamlaka za usalama nchini Marekani zimruhusu kusafiri kwenda Dubai ili akafanye shows kwa ajili ya kujipatia riziki licha ya kupigwa marufuku kusafiri nje ya mipaka ya Marekani.(Obligation).

Menejimenti ya R Kelly imetuma barua za maombi kwa mamlaka husika ili kumruhusu R Kelly kufanya shows nchini Dubai kwani alikuwa tayari amesha sign mikataba wa kufanya baadhi ya shows katika nchi hiyo kabla hata yakutiwa kizuizini hivyo anaomba apatiwe ruhusa ili akatafute mkwanja kwa ajili ya kuendesha maisha yake kwani ni wazi anapitia katika kipindi kigumu cha uchumi kwa sasa.

Barua hiyo ilisema kwamba:- “
“Yeye hawezi kufanya kazi, na hivyo hawezi kufanya maisha ikiwa amefungwa kwa Illinois, au hata Marekani,” kulingana na hati ya ukurasa tano. “Kukataa nafasi ya kufanya kazi itakuwa ngumu kwa watoto wake.” Kufunguliwa kwa mashtaka pia kulikusudia Mwanasheria wa Serikali ya Jimbo la Cook County Kim Foxx, akihoji upendeleo wake katika kesi hiyo na akashtaki kutumia kesi hiyo “kujihusisha na mwendo wa #metoo”

Jaji anaweza kuomba ombi la usafiri wa R. Kelly siku ya Ijumaa. Mapema mwezi huu, Ingawa mwimbaji huyo alitoa kauli ya kupinga aiku ya mahojiano yake na CBS ambapo alisema “Sijafanya mambo haya.” Sio mimi, “alisema, akiongezea kwamba” anapigana maisha yangu “.

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW