Kama sio DStv potezea
TECNO Spark 2

Burudani

Rapper King Kaka afunguka kuhusu ‘Radhi’

By  | 

King Kaka amefunguka sababu ya kuachia wimbo wake mpya ‘Radhi’ na sababu za kumshirikisha Barnaba kwenye wimbo huo.

Akiongea na Bongo5, msanii huyo amesema wimbo huo unahusu mahusiano ya mtu kwenye mapenzi yake.

“Kufanya kazi na Barnaba ilikuwa rahisi na ukweli kwamba ametengeneza ngoma imekuwa ya kushangaza. Jowzey ni rafiki yangu sana na nilimuita akashuka kutoka Tanzania na kupiga video,” amesema Rapper huyo.

“Radhi ni juu ya kuwa na maudhui katika mahusiano yako. Ikiwa ninapata hoja na mke wangu na anaanza kulia, hiyo ni moja ya udhaifu wangu. Mimi siwezi kusimama kumwona akilia. Ninafurahi sana kuhusu kazi hii,” ameongeza.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments

Bongo5

FREE
VIEW