Burudani

‘Sanaa sio uhuni’ – Snura

By  | 



Msanii wa Bongo Fleva, Snura ameamua kuwachana watu wanaodai kuwa Sanaa imejaa uhuni kwa kuwazibua masikio kuwa uhuni ni tabia ya mtu na wala hauletwi na Sanaa.

Picha inayohusiana

Snura

Snura amesema Sanaa haileti uhuni hata siku moja kwani wapo watu ambao wanafanya uhuni na bado hawapo kwenye sanaa.

Sanaa ni kazi kama kazi nyingine, haihusiani kabisa na uhuni kwani uhuni ni tabia tuu ya mtu mwenyewe nawashauri  akina Mama wanaowakataza watoto wao kuingia kwenye sanaa wasiwakataze“Amesema Snura kwenye mahojiano yake na East Africa Radio.

Mkali huyo wa Chura ameenda mbali zaidi kwa kutoa mfano kuwa wapo akina Mama ntilie ambao hawapo kabisa kwenye sanaa na bado wanafanya uhuni.

Ukisema Sanaa ni uhuni nakushangaa sana kwani wapo akina Mama Ntilie mtaani ni wahuni sana na hawapo kwenye sanaa“,Amesema Snura.

By Godfrey Mgallah

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments