Kama sio DStv potezea
TECNO Spark 2

Burudani

Shabiki mjanja kulamba Tsh. Milioni 2 za Navy Kenzo

By  | 

Kundi la muziki Bongo, Navy Kenzo limetangaza fursa kwa vijana au mashabiki wao.

Guess what, fursa hii ni kwa wale wanaojua kucheza ambapo watatuma clip wakicheza wimbo mpya wa kundi hilo uitwao Fella.

Ambaye ataibuka mshindi atajinyakulia dola za kimarekani 1,000 zaidi ya Tsh. 2,200,000.

Fella ni wimbo wa kwanza kwa Navy Kenzo kutoa mwaka huu tangu pale walipomshirikisha Patoranking katika wimbo wao unaokwenda kwa jina la Bajaj uliotoka June 19, 2017.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments

Bongo5

FREE
VIEW