Habari

Sheikh Ponda ajisalimisha Polisi

By  | 



Baada ya hapo jana Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam kumtoka Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislamu Tanzania, Sheikh Ponda kuripoti kituoni hapo ndani ya siku tatu hatimaye amefanya hivyo.

Katika mkutano na waandishi wa habari Kamishna wa Kanda hiyo, SACP Lazaro Mambosasa alimtaka Sheikh Ponda kufika kituo cha Polisi kwa tuhuma za uchochezi na kuikejeli Serikali ambazo alitoa hivika karibuni.

Kauli hizo zinadai Sheikh Ponda alizitoa October 11 mwaka huu katika mkutano na waandishi wa habari ambapo inaharifiwa kuwa Polisi baada ya kupata taarifa za uwepo wa mkutano huo walifika eneo la tukio lakini hawakufanikiwa kumapata Sheikh Ponda.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments