AFCON 2019 Tupogo!
Vodacom Data Datani!

Show ya kwanza ya R.Kelly yabuma, aambulia watu 100 tu

Jana Jumapili R.Kelly alitangaza kufanya onesho lake la kwanza tangu aachiwe kwa dhamana, lakini kwa mujibu wa ripoti za TMZ, Kellz hakufanikiwa kutumbuiza.

Kutokana na uhaba wa watu, ukumbi wa Dirty South ulishusha bei za tiketi. Baadhi ya mashabiki walipata nafasi ya kupiga naye picha (selfies) na kufurahi kumuona. Japo imetafsiriwa kuwa Kellz anaaza kupunguza mashabiki kutokana na maswahibu yanayoendelea.

lakini mashabiki ambao kila mmoja walitumia kiasi cha $ 50 hadi $ 100 kwa ajili ya tiketi walipata kushuhudia show ya sekunde 28 ya msanii huyo ambayo mashabiki ndio waliiomba moja ya mstari ulioko kwenye nyimbop zake na muda wote aliutumia kuongea tu na mashabiki badala ya kufanya show ingawa alitumia muda wa dakika takribani 35 kupiga picha za selfie na mshabiki waliofika hapo tu.

Masaa kabla kabla ya show R. Kelly alionekana kwenye video aliyoipost kwenye Instagram akiwaambia waandishi wa habari “wawe wapole kwake kwa sababu ndivyo alivyoamua kulipiza sasa, kwa sasa.”

Kelly, mwenye umri wa miaka 52, alishtakiwa mwezi Februari na makosa 10 ya unyanyasaji wa kijinsia uliyodhulumiwa ambao walimshtaki kuwa aliwanyanyasa kingono wanawake wanne wakati wa kipindi cha miaka 10 kuanzia mwishoni mwa miaka ya 1990. Watuhumiwa watatu walikuwa chini ya wakati huo. ingawa alikataa kosa lolote.

Katika Show hiyo Watu wapatao 100 walijitokeza kujitokeza kwenda kumpa R.Kelly kamapani kwenye klabu ya Springfield, ambayo ina uwezo wa kuingiza watu 450, vituo vya TV na WRSP viliripoti kuwa Kulikuwa na kiingilio cha $ 100, ambayo ilipungua na kufikia $ 50 na Kelly alifika saa 1:30 alasiri.

Kelly aliwashukuru wafuasi, aliimba mstari kutoka kwenye moja ya nyimbo zake kwa sekunde 28 na alitumia dakika 35 kuchukua selfies, akicheza na akizungumza na mashabiki. Klabu imefungwa saa 3 a.m.

Wengine wa mashabiki walisema haikuwa na thamani ya $ 100 na kwamba hawakulipa tena. Mashabiki pia walitetea kuonyesha kwenye tukio hilo, wakisema wakitenganisha mashtaka kutoka kwa msanii.

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW