Kama sio DStv potezea
TECNO Spark 2

Muziki

Sikiliza wimbo wa chipukizi huyu anayetabiriwa makubwa mwaka huu

By  | 

Mwaka 2018 unaweza ukawa wa neema kwa wasanii chipukizi baada ya kuonekana kuanza kuachia ngoma kali kimya kimya.

Miongoni mwa wasanii hao ambao wameachia ngoma hizo ni mrembo Monah. Msanii huyu ameachia wimbo wake uitwao’Navumilia’ ambao umetayarishwa na prodyuza Mo-Fire.

Bonyeza hapa chini kusikiliza wimbo huo.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments

Bongo5

FREE
VIEW