Habari

‘Tutakutana mbinguni Dogo Mfaume’ – Juma Nature (+Video)

By  | 



Msanii wa Bongo Fleva, Juma Nature ni mmoja ya watu walioguswa na msiba wa Dogo Mfaume kiasi kwamba anaamini ipo siku watakutana mbinguni.

Juma Nature akizungumza na Bongo Five amesema katika Imani ya Dini ya Kiislam anaamini siku ya kiama watakutana Mbinguni na kurudia maisha tena kama enzi za uhai wake,Mtazame hapa chini akimzungumzia Dogo Mfaume

By Godfrey Mgallah

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments