Burudani

Ujio wa bibi Cheka ndani ya Bongo fleva

By  | 



Bi_cheka_kupika

Yule mwanamuziki mzee wa Bongo Fleva Bi Cheka, jana alikuwa ameanza video ya wimbo wake ni Wewe, akiwa amemshirikisha Mh temba, wimbo ambao anaamini utakuja kufanya vizuri kwenye tasnia hii.

 

 Bi_cheka_babu

Bi_Cheka_meja

Bi_cheka_nguzoni

Bi_Cheka_temba

Bi_cheka_ufagio

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments