Burudani

Uliwahi kuiona video hii? [Video]

By  | 



[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=u1uNINxhgzo[/youtube]

Katika wasanii kujibiana katika muziki, msanii  Swaga Boy ambaye amemshirikisha Chika tayari ameshautengenezea kideo wimbo wake huo wa Hajajua, kwaajili ya kumjibu Dogo Janja katika wimbo wake Anajua. Hebu msikilize kisha ujue kama kweli  No Music, No Life

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments