Burudani

Video: Lady Jaydee aeleza kuachia wimbo atakao rap, na ujio wa albamu yake mpya

By  | 

Malkia wa muziki wa Bongo Flava, Lady Jaydee ameweka kuhusu kuachia wimbo wake atakao-rap wote, albamu yake mpya. Wakati huo huo Jide amezungumzia mipango yake ya kuongezeka uzito wa kilo 10 aliowahi kutangaza.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments