Habari

Video: Sijawahi kununuliwa na sinunuliki – Mh. Kubenea

By  | 



Mbunge wa Ubungo kwa tiketi ya Chadema, Saed Kubenea amesema kuwa hajawahi kununuliwa na huwa hanunuliki.

Kubenea ameyasema hayo Leo, wakati akizungumza na waandishi wa habari huku akieleza kuwa akiamua kufanya jambo lolote lile analifanya kutoka kwenye moyo wake.

“Mimi sijawahi kununuliwa na huwa sinunuliki nikifanya jambo lolote lile nalifanya kutoka ndani ya moyo wangu, kama vishawishi vya fedha nimevipitia vingi sana,” Kubenea.

Aidha Kubenea amesema kuwa “Na pia nimesikia aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia nae inasemekana amenunuliwa biashara imefanyika.”

Kubenea ameyasema hayo baada ya taarifa kuenea kuwa na yeye ni mmoja wa watu wanaotaka kuhama Chadema na kuhamia CCM.

 

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments