Burudani

Video: Unashangaa kuvaa viatu vya kike, hata sidiria navaa – Calisah

By  | 



Mwanamitindo wa kiume ambaye haishiwi vituko, Calissa amefunguka kwa kudai kuwa watu wasimshangae kuvaa viatu vya kike kwani hata sidilia za kike anaweza kuvaa kama akiwekewa mkwanja mezani. Model huyo ameiambia Bongo5 kuwa milioni kumi pekee zinamtosha kumvalisha shela la harusi pamoja na sidilia kwa madai hiyo ni kazi yake ambayo ameichagua katika maisha yake.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments