Habari

Video: Utu wangu ndio bei yangu – Mh. Kubenea

By  | 



Mbunge wa Ubungo(CHADEMA), Saed Kubenea amesema kuwa angetaka kuondoka Chadema angeondoka kwa dhamitra yake na si kwakununuliwa  kwababu yeye  hana bei utu wake ndio bei yake “Mimi nikiondoka Chadema kama ningekuwa na nia ya kuondoka ningeondoka kwa dhamira yangu sio kununuliwa sio mtu anasema mi nafika bei mi sina bei utu wangu ndio bei yangu nimejenga jina langu kwa zaidi ya miaka 15.”

Tazama video hii Kubenea akifunguka:

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments