Habari

Watu wasiojulikana wanazidi kututisha – Maulid Kitenge

By  | 



Mtangazaji wa EFM, Maulid Kitenge ameonyeshwa kusikitishwa na matukio ya kuvamiwa kwa ofisi za wanasheria ambapo jana ofisi za Wakili wa Manji zilivamiwa.

Kitenge ametumia ukurasa wake wa Twitter kuonyeshwa kuchoshwa na watu wanaofanya matukio maarufu kama watu wasiojulikana.

Haya matukio ya kuvamiwa ofisi za Wanasheria vipi? Watu wasiojulikana wanazidi kututisha..Polisi mko wapi?

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments