Habari

Waziri Kairuki amtwisha mzigo wa vyeti feki Mh. Nkuchika (Video)

By  | 



Waziri wa Madini, Angellah Kairuki amesema kuwa hana shaka na Waziri mpya , George Nkuchika katika ofisi ya Utumishi na Utawala bora, huku akieleza kuwa sehemu iliyobaki ana anaamini Waziri huyo ataimalizia: Tazama video hii akieleza

Oktoba 7 mwaka huu, Rais Magufuli alifanya Mabadiliko madogo katika Baraza la Mawaziri ambapo baadhi ya mawaziri wamepoteza nafasi zao huku baadhi wakipanda na wengine wapya wakiteuliwa.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments