Burudani

Wizkid awapigia magoti mashabiki

By  | 



Msanii kutoka nchini Nigeria, Wizkid amewapigia magoti mashabiki zake kwa kushindwa kuhudhuria tamasha la muziki la Made in America (MIA)2017.

Tamasha hilo lilifanyika kwa siku mbili mfululizo maeneo ya Philadelphia, kwenye uwanja wa Benjamin Franklin Parkway. Kupitia mtandao wa Twitter, msanii huyo ameomba radhi mashabiki  kwa kosa hilo.

“Apologies to my fans in philly! Missed made in america yesterday but will make it up in a major way! ❤️,” ameandika Wizkid. Pia msanii huyo akawajulisha mashabiki zake kuwa ifikapo tarehe 29 mwezi huu atakuwa na tamasha lingine Uingereza hivyo wasikose.

Tamasha la MIA 2017 limeudhuliwa na muandaaji wa tamasha hilo Jay Z  pamoja na wasanii kama J.Cole, Migos, Solange, Pusha T, Run the Jewels, Vic Mensa, DMX, 21 Savage,Sampha  na Ugly God, Rob Stone, PnB Rock, KYLE, A Boogie Wit Da Hoodie, na wengineo

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments