Burudani

Yvonne Chaka Chaka alivyomfagilia Nyerere kwenye wimbo wake wa kiswahili (+video)

By  | 

Yvonne Chaka Chaka amewashangaza watu kwa kumsifia Baba wa Taifa, Mwl. Julius Nyerere kwenye wimbo wake alioimba kwa lugha ya kiswahili tena kwa ufasaha mkubwa zaidi. Mtazame hapa chini akiimba wimbo huo.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments