FahamuHabari

Mwili wa Mchungaji Siva Moodley wa Afrika Kusini, bado umelazwa mochwari kwa zaidi ya mwaka mmoja sasa

Mwili wa Mchungaji wa Afrika Kusini, Siva Moodley bado umelazwa katika chumba cha kuhifadhia maiti (Mochwari) mjini Johannesburg kwa zaidi ya mwaka mmoja sasa, huku familia yake na washiriki wa kutaniko lake wakiendelea kusubiri ufufuo wake.

Alikufa akiwa na umri wa miaka 53 mnamo Agosti 15, 2021.

Siku ya Jumatatu, Martin du Toit, meneja katika nyumba ya mazishi, alithibitisha kuwa mwili wa Moodley ulikuwa bado katika chumba chake cha kuhifadhi maiti.

“Baada ya kifo cha Mchungaji Moodley, familia yake na waumini wa kanisa hilo walikuwa wakitembelea msiba huo kwa ajili ya kumuombea afufuke. Ziara ya mwisho ilikuwa Septemba mwaka jana, hakuna mtu aliyekuja kuutazama mwili huo tangu wakati huo, hakuna habari kuhusu mwili wake. mazishi,” alisema Du Toit.

Alisema alikuwa amewasilisha ombi kwa Mahakama ya Johannesburg ili kumpa kibali cha kuzikwa au kuchomwa moto kwa Moodley. Hata hivyo, suala hilo bado halijawekwa kwa ajili ya kusikilizwa.

“Ni suala la kiraia, siwezi kufanya uamuzi wa kumzika au kumzika peke yangu, lazima itoke kwa familia yake lakini hawasemi chochote. Alikuwa mtu maarufu na hastahili kufanyiwa hivyo. . Natumai mahakama inaweza kutoa afueni.”

Tangu kifo hicho, ibada katika kanisa hilo zimekuwa zikiendelea kama kawaida na zinaendeshwa na mkewe, Jessie, mwanawe, David, na bintiye Kathryn Jade. Huduma hizo pia zinatiririshwa moja kwa moja kwenye mitandao ya kijamii.

Kanisa hilo limedaiwa kutokiri waziwazi kifo chake kwenye mitandao ya kijamii au kuwafahamisha waumini mahali alipo. Akaunti zake za mitandao ya kijamii, haswa Facebook na Twitter, zinafanya kazi na jumbe zinatumwa kila siku kana kwamba zinatoka kwake.

Related Articles

Back to top button