Habari

Naota nanyongwa na rafiki zangu, nikiamka nimewasahau!

Miongoni mwa mambo ambayo siwezi kuja kuyasahau katika maisha yangu ni matukio ya kukabwa nikiwa ndotoni na watu ambao nakuwa nawafahamu hasa rafiki zangu lakini nikishaamka siwakumbuki tena.

Jina langu ni Crispin, miaka yangu ni 25, kama mwaka mmoja na nusu uliyopita nilikumbwa na changamoto moja kubwa sana katika maisha yangu, hasa pale ambapo nilianza kuota ndoto za kutisha kiasi kwamba nilikuwa hadi napata mawazo ukifika wakati wa kulala. Nilijaribu kwenda kwa waganga wa jadi na kuwasilimulia ndoto ambazo nazikumbuka waweze kuniambia nini maana yake lakini wengi hao walisema wanashindwa kutambua changamoto yangu, huku wengine wakitaka kiasi kikubwa cha fedha.

Hali ile iliendelea kwa miazi kadhaa na kubadilika na kuwa mbaya zaidi kwani safari hii nilikuwa nanyongwa kabisa ndoto na kikundi cha watu ninaowafahamu na wengine ni rafiki zangu kabisa lakini nikishtuka nakuwa sikumbuki chochote huku mwili ukitokwa jasho lingi.

Niliamua kwenda Hospitali kupima hali ile ya kutokwa na jasho jingi usiku ninaposhtuka ndotoni kubaini kama ni ugonjwa au laah, lakini vipimo vyote havikuonyesha chochote.

Siwezi kamwe kusahau mateso niliyopitia kabla ya kuja kupata tiba kutoka kwa Dr Kiwanga ambaye nilifahamiana naye kupitia tovuti yake, www.kiwangadoctors.com kipindi nikitafuta mtandaoni namna ya kupata usaidizi wa changamoto yangu.

Nakumbuka siku hiyo ilikuwa ni Jumanne saa 3:48 asubuhu ndipo nilimpigia simu Dr. Kiwanga kwa namba yake ambayo ni +254769404965 na kumueleza shida yangu. Alinisikiliza kwa makini na kunialika Ofisini kwake ili aweze kunipatia tiba ambayo hadi sasa nasema ni bora zaidi kuwahi kutokea.

Baada ya kufika Ofisini kwake alinifanyia matambiko na kunipa dawa nyingine ya kwenda kutumia nyumbani, niliporudi kwangu usiku ule nililala hadi nashtuka asubuhi yake yake miele ya Jua imeanza kuingia ndani sina habari. Usingizi niliolala ulikuwa ni mzito sana kiasi kwamba siwezi kuelezea.

Tangu kipindi hicho sijawahi hata mara kuota ndoto za mbaya au kuota nanyongwa, usingizi wangu umekuwa mtamu sana, kwa hakika dawa za Dr. Kiwanga ni kuaminika ukanda wa Afrika Mashari.

.Hapa nilipo najioana kama mtu ambaye nilikuwa nimetishwa mzigo mzito juani lakini sasa niweza kuutua, na aliyenitua sio mtu mwingine bali ni Dr. Kiwanga ambaye namuitwa mtu wa watu kwa tiba zake.

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe [email protected]gmail.com au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.
Mwisho.

Related Articles

Back to top button