Jiunge ufaidi miezi 2 bure!

Kocha wa Man United Ole Gunnar akubali ana Mlima wa kupanda kuingia top four, baada ya kupoteza dhidi ya Arsenal ‘Ni ngumu sana kwa michezo iliyobakia’

Baada ya kucheza michezo 12 bila kupoteza wakiwa chini ya Ole Gunnar klabu ya Manchester United imeshuka kwa nafasi moja hadi nafasi ya 5 baada ya kupoteza mchezo wa kwanza kwenye ligi chini Mnorway huyo.

Baada ya matokeo hayo kocha wa United Ole Gunnar amekiri kwamba Manchester United wana Mlima mrefu wa kupanda mpaka kuingia top four kwenye ligi hiyo:

Ole alisema:-“Ni ngumu sana,” alijibu, alipoulizwa. “Spurs waliopotea, sisi tumepotea, na Chelsea imetufanya tutoke nje ya namba nne na ni ngumu kurudi.

“Tumejitoa fursa kubwa ya kuwa katika vita hivyo, tuna pointi mbili nyuma yatimu iliyopo nafasi ya nne, na tatu kutoka timu iliyopo nafasi ya tatu ambayo ni nafasi nzuri ya kuwa ndani.”

Ole aliongeza:- “Tulitengeneza nafasi nyingi zaidi leo kuliko wakati tulivyowapiga kwenye Kombe la FA. Wakati mwingine hutokea, tumegongesha bomba mara mbili na tulikuwa na fursa tano kubwa sana za kupata magoli.

“Tulipaswa tu kwenda kwa mwisho, lakini hatukuwepo na ni mojawapo ya siku hizo ambapo unapaswa kujivuna. “Mchezaji huyo atakuwa na tamaa wakati anaiona kama sifikiri ni adhabu lakini hiyo ndiyo uamuzi aliyoifanya mwamuzi.

By Ally Juma.

Related Articles

Bongo5

FREE
VIEW