Burudani

Maze B alazwa tena hospitali kwa Pneumonia

By  | 



Msanii wa Chamber Squad, Maze B amelazwa hospitali kwa mjini Dodoma kwa kusumbuliwa na Pneumonia.

DSCN1059

Akiongea na E-News ya EATV, Maze amesema anaweza kuruhusiwa ‘soon’.

“Nilikuwa na tatizo la Pneumonia tokea mwezi wa 12 nikawa nipo vizuri nilivyo kuja tena Dodoma hali ikabadilika ndo nipo hospitali nimelazwa nasumbuliwa na maumivu ya kichwa na shingo, ” amesema.

“Nategemea kuruhusiwa muda wowote na sasa hivi naendelea vizuri.”

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments