Aisee DSTV!

Mesii aweka wazi hatma yake Barcelona akumbushia majonzi na Liverpool “moja ya timu ngumu niliyokutana nayo katika maisha yangu ni Liverpool”

Mchezaji wa klabu ya FC Barcelona na timu ya taifa ya Argentina Lionel Messi ambaye pia ndio kapteni wa Barcelona na timu ya taifa ya Argentina amefunguka mengi kuhusu hatma yake Barcelona na kuongelea kile ambacho watu wamekuwa wakilalamika sana kuhusu wao kutolewa na Liverpool kwenye michuano ya UEFA kwani ndio timu ambayo ilikuwa inategemewa sana.

Lakini pia Lionel Messi anafafanua nani anayelaumu kufungwa na majogoo Liverpool
Alisema  “Tunapaswa kuomba msamaha kwa mchezo wa pili huko Liverpool, Ilikuwa mojawapo ya uzoefu mbaya zaidi wa kazi ya Messi, alisema wakati akizungumza katika mkutano wa waandishi wa habari.

Alipenda kuiwka wazi kwa mashabiki kwamba watajitahidi kushinda Copa del Rey Jumamosi. Barcelona itacheza dhidi ya Valencia mwishoni mwa wiki katika kuwania kombe la Copa del Rey.

Messi aliongeza  “Si kwa sababu ya matokeo, lakini kwa sababu ya jinsi ilivyoonekana kwamba hatukushindana. Ilikuwa moja ya uzoefu mbaya zaidi katika maisha yangu ya soka.” Kushinda Copa del Rey itakuwa njia bora ya kumaliza msimu. ”

Kama Barcelona kushinda dhidi ya Valencia mwishoni mwa wiki, watakuwa wameshinda mataji mawili ndani ya msimu huu. pia litakuwa taji kubwa la 21 kwa Messi akiitumikia klabu hiyo ya Kikatalunya, na atakuwa ameshinda kombe la Copa del Rey mara saba.

Lakini pia beki wa Nyuma ya Barca Gerard Pique alielezea mechi dhidi ya Liverpool ilikuwa kama “dhiki”.

Alisema kuwa wachezaji walikuwa wamepotea na kile kilichotokea dhidi ya Roma katika msimu uliopita.

Barcelona ilikuwa na mabao 4-1 dhidi ya Roma mchezo wa kwanza , lakini mwisho wa siku ilipoteza mechi ya pili 3-0, na Roma.

Wakati huo huo, Messi alithibitisha tamaa yake ya kukaa Barcelona zaidi ya msimu huu. Alipoulizwa ikiwa anafikiria kuondoka Barcelona, alisema “Hapana, hapana, hapana. “Nimekuwa na matatizo na timu ya kitaifa na mimi lakini bado nataka kuendelea kujaribu kushinda kitu huko. “Kutoleo la Ligi ya Mabingwa halinifanya kupoteza hamu yangu ya kuwa hapa.”

By Ally Juma.

Related Articles

Back to top button
Bongo5

FREE
VIEW