Burudani

Sina beef na mtu, watoto wadogo ndio wenye beef – Msaga Sumu

By  | 



Msanii wa Muziki wa Sengeli, Msaga Sumu amesema muziki huo unahitaji ushirikiano baina ya wasanii ili uweze kufika mbali na kubainisha ugomvi ndio una warudisha nyuma.

Muimbaji huyo ambaye kwa sasa anafanya vizuri na ngoma yake ‘Mwanaume Mashine’, ameiambia EA Radio ugomvi ni kitu ambacho asingependa kuona kinaendelea katika muziki huo.

“Mimi binafsi yangu huwa sina beef na mtu ila wenyewe kwa wenywe wanabeef, watoto wadogo walikuwa na beef lao na baada ya kujakupata nyimbo zao mbili tatu kuvuma wakaona washamaliza biashara,” amesema Msaga Sumu na kuongeza.

“Muziki huu wangeuua mapema lakini mwenyewe nashukuru Mungu kwa sababu mwanzoni nilikua stoi nyimbo kwa sababu ya longo longo za watoto, unaweza ukatoa wimbo wanakuja wanakuigizia sasa ile ubunifu ulikuwa hakuna,” amesisitiza.

By Peter Akaro

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments