Kama sio DStv potezea
TECNO Spark 2

Habari

Tanzania hatukutakiwa kuwa omba omba – Rais Magufuli (+video)

By  | 

Rais wa Jamhuri ya Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amesema kuwa Tanzania ni tajiri na hatukutakiwa tuwe maskini, ameeleza kuwa hatukutakiwa kuwa omba omba huku akieleza kuwa haikutakiwa tukiwa tunaomba misaada kwa watu wa nje. Tazama video hii akieleza.

Loading...

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Comments

Bongo5

FREE
VIEW