Habari

Kenya: Raila Odinga awataka wafuasi wake kususia uchaguzi wa kesho

By  | 



Mgombea wa kiti cha Urais nchini Kenya kupitia muunganiko wa chama cha Nasa, Raila Odinga amewataka wafuasi wake kuususia uchaguzi unaotarajiwa kufanyika kesho (Alhamisi).

Akiongea na wafuasi wake katika mkutano mkubwa ambao umefanyika jioni hii katika bustani kubwa ya ya Nairobi inayofahamika kama Uhuru Park, Odinga amesema kuwa anawashauri Wakenya ambao wanathamini demokrasia kusali sala au kukaa nyumbani.

Odinga na chama chake cha Nasa wamesusia uchaguzi huo kutokana na kutokuwa na imani na tume ya uchaguzi wa nchi hiyo, (IEBC).

Mapema leo Jumatano Mahakama nchini humo ilishindwa kusikiliza kesi ya kusitisha kufanyika kwa uchaguzi huo siku ya kesho kutokana na baadhi ya majaji kutokuwepo.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments