Burudani

Sijajuta kushiriki Miss Tanzania – Jihan Dimachk

By  | 



Mshindi wa tatu wa Miss Tanzania 2014, Jihan Dimachk, amesema hajawahi kujutia kushiriki shindano hilo.

Jihan alishiriki kwenye shindano hilo ambalo liligubikwa na skendo nzito baada ya Sitti Mtemvu kushinda. Skendo hiyo ya kudanganya umri, ilipelekea kufungiwa kwa shindano hilo kwa miaka miwili. Limerejea tena mwaka huu.

Jihan amedai kuwa Miss Tanzania imempa exposure kwa kazi zake za uanamitindo. Pamoja na kuendelea na shughuli hizo, pia mrembo huyo ni mfanyakazi.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments