Burudani

Video: Dudubaya amjibu Balozi Mongella ‘wanaume wa sasa hawajui kutongoza vizuri’

By  | 



Wiki iliyopita Balozi Getrude Mongella alisema vitendo vya ubakaji kwa watoto vinaongezeka ni kutokana na baadhi ya wanaume kutokujua kutongoza vizuri. Msanii mkongwe wa muziki wa Bongo Flava, Dudubaya ameamua kumjiwa kiongozi huyo kupitia mahojiano aliyofanya na Bongo5. Tazama video hiyo hapa chini.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments